A matsayinsa na jagoran masana'antu, Huayi Lighting ya kasance a kan gaba a kowane lokaci, yana ci gaba da ci gaba da ci gaban fasaha da kuma ƙaddamar da sababbin fasaha don ƙirƙirar samfurori masu inganci, masu dacewa da muhalli da fasaha don saduwa da bukatun daban-daban na kasuwa da masu amfani. . A cikin shekarun da suka wuce, tare da kyakkyawan ingancinsa, ruhi mai ban sha'awa da sabis na sana'a, ya sami yabo mai yawa daga abokan ciniki a gida da waje.
Tsallake iyakokin masana'antu, hikima daga "1" zuwa "N"
Layukan samfur na Huayi Lighting suna da wadata da banbance-banbance, suna rufe hasken kasuwanci, hasken gida, hasken injiniya, hasken waje da sauran fannoni. Ko babban wurin kasuwanci ne ko kuma yanayin gida mai dumi da jin daɗi, za mu iya samar da cikakkiyar mafita na haske. Kayayyakin Huayi Lighting ba wai kawai suna da kyakkyawan aiki da inganci ba, har ma suna kula da haɗin kai tare da sararin samaniya da watsa motsin rai, yin kowane sarari haske tare da haske na musamman.
△Huayi Lighting sabon samfurin yin odar gaskiya a shekarun baya
A cikin 2024, Huayi Lighting zai aiwatar da babban tsari na dabara. A taron "2024 Huayi Lighting Spring New Product Launch Conference" mai zuwa, za ta buɗe sabon ɗakin baje kolin flagship, wanda ya haɗu da kayan ado na zamani da ayyuka masu amfani. shimfidar inuwa da saitunan yanayi, kyale masu kallo su ji daɗin fara'a da halayen samfuran hasken Huayi, suna kawo sabon ƙwarewar mabukaci.
A lokaci guda kuma, Huayi Lighting zai kuma kawo jerin da yawa, yana rufe dukkan nau'ikan sabbin samfuran dabaru da fasaha a cikin gida, mai kaifin baki, kasuwanci da sauran fannoni, don samar da masu amfani da ilhama, tsari da ƙwararru gabaɗaya.
△ Sabuwar zauren nunin flagship na Huayi Lighting
Asali + mai hankali, cikakken yanayin haske bayani mai hankali
Huayi Lighting ya kama daidai da yanayin ci gaban hasken gida na zamani, ɗaukar ƙirƙirar yanayin haske mai kyau a matsayin farkon farawa da ɗaukar haɗin kai na fasaha azaman jagorar haɓaka haske. ƙananan fitilun manyan fitilu da na'urorin gida masu wayo da na'urorin haɗi don saduwa da buƙatun daban-daban na kasuwa.
A gefe guda kuma, Huayi yana ci gaba da haɓakawa da haɓaka matrix ɗin samfuran haske mai kaifin baki, Ko na gida ne, kasuwanci ko hasken masana'antu, Huayi na iya samar da jerin hanyoyin samar da haske da ingantaccen haske, haɗa haske mai wayo tare da garages mai wayo, gine-gine masu kyau, Otal-otal na Star da sauran tsarin an haɗa su ba tare da wata matsala ba don gane hankali, sadarwar yanar gizo da hangen nesa na tsarin hasken wuta yana da ikon samar da cikakkun hanyoyin samar da haske na haske don taimakawa abokan ciniki su ceci kuzari da haɓaka ingantaccen aikin kasuwanci yadda ya kamata.
Zurfafa zurfafa cikin kasuwancin ketare kuma ku ba da damar kasuwar duniya
Huayi Lighting ko da yaushe ya himmatu wajen samar da ƙwararrun hanyoyin samar da hasken wutar lantarki ga abokan cinikin duniya da ƙarfi da faɗaɗa "da'irar abokantaka na duniya". Nunin Nunin Haske, jawo ɗimbin ƙwararrun masu siye, tuntuɓar kasuwanci da yin shawarwari tare da samun nasarar cimma haɗin gwiwar kasuwanci.
△Huayi × "Belt and Road" ayyuka
A cikin 2024, Huayi Lighting za ta ci gaba da yin riko da haɓaka mai inganci, haɓaka ta hanyar haɓakawa, da himma don haɓaka ingancin samfura da ƙirƙira, samar da masu amfani da duniya tare da ƙarin inganci da ƙwararrun samfuran hasken wuta da sabis, haɓaka aiwatar da ƙirar duniya. , kuma bari Hasken Huayi Lighting ya haskaka kowane lungu na duniya.
△Huayi Industrial Park
Maris 23, Huayi Lighting
Sabon taron ƙaddamar da samfur na 2024 yana gab da farawa
Sabon kantin sayar da tutocin hoto, mafita mai haske ta tsaya ɗaya
Kuma jerin sabbin kayayyaki da ke kan gaba a masana'antar sun shirya don tafiya.
Anan, muna gayyatar dillalai da abokan hulɗa na duniya da gaske
Ku zo shafin don dandanawa kuma ku shiga cikin babban taron!