An bayyana a bikin baje kolin kayayyaki na Malaysia, Cloud Expo 2022 Canton Fair

Nuwamba 19, 2022
Aika bincikenku

   Dangane da shirin "Belt da Road" don gano kasuwannin duniya, tara ƙarfi don daidaita zagayowar sau biyu, buɗe sabon yanayi a cikin ci gaban kasuwancin waje, Huayi Lighting yana zuwa ƙasashen waje ta hanyar tashoshi da yawa, yana ci gaba da zurfafa shimfidar ƙasashen waje, yana shiga cikin rayayye. gina ayyukan kasa da kasa, da ninka nune-nunen kan layi da na layi don samar da abokan ciniki na duniya tare da mafita na Haske, ci gaba da ƙirƙirar sabon darajar!

   Daga ranar 2 zuwa 4 ga Nuwamba, an yi nasarar gudanar da bikin baje kolin kayayyaki na Guangdong (Malaysia) karo na 4 na 2022. Bayan halartar bikin Canton na kan layi a cikin bazara da kaka, Huayi Lighting ya yi amfani da nasarar da aka samu don ƙaddamar da nunin layi na farko a ƙasashen waje a cikin 2022, yana kawo samfuran haske na asali da masu siyar da zafi da mafita ga Cibiyar Kasuwancin Duniya ta Kuala Lumpur, tare da tono cikin. shekarar farko ta yarjejeniyar Asiya-Pacific RCEP "" Sabbin damar kasuwanci tare da Belt da Road.

    Domin cika bukatun abokan ciniki na Malaysia daidai da kuma bincika bukatun dukan kasuwannin kudu maso gabashin Asiya, ƙungiyar kasuwanci ta Huayi International Business Department za ta gudanar da bincike na kasuwa da gayyata abokan ciniki bayan sauka a Kuala Lumpur, kuma ziyarci masu sayar da hasken wuta na gida don yin cikakken. amfani da tashoshi, faɗaɗa tasiri, da samun umarni.

    A ranar farko da aka bude, Huayi Lighting booth ya yi maraba da ɗimbin sabbin abokan ciniki da tsoffin abokan ciniki don "duba" tare da yin shawarwari kan neman aikin samar da hasken wutar lantarki a Malaysia da yankunan da ke kewaye, sayan sayayya na fitilun gidaje, da shigo da hasken wuta da kasuwancin dillalai. Ci gaba da ci gaban birane a Malaysia ya kawo babbar damammakin kasuwanci ga Hua Yi.

    Huayi Lighting ya haskaka fitulun lawn na waje da fitilun cikin gida da aka tanada don aikin samar da hasken wutar lantarki na Studios na Beijing da na Uzbekistan 2022 na hadin gwiwar Shanghai, kuma ya kawo mafita na hasken wutar lantarki na musamman don fannonin injiniya daban-daban don isa daidai da bukatun kasuwannin gida.


    Tun bayan tasirin annoba ta duniya, Huayi ya haɓaka kasuwancin sa na kasa da kasa kan layi, ya kafa yanayin baje kolin "baje kolin layi + nunin gajimare na kan layi", kuma ya sami nasarar daidaita kasuwar kasuwancin waje. Daga cikin su, a matsayin tsohon aboki wanda ya halarci bikin Canton na shekaru da yawa, Huayi kuma ya dogara sosai kan "Power of Canton Fair" kamar yadda aka saba, musamman ma sabon ci gaban da aka samu ta hanyar haɓaka nunin akan layi.

    A cikin Afrilu da Oktoba na wannan shekara, Huayi Lighting ya shiga cikin "Cloud Canton Fair" guda biyu a jere, yana mai da hankali kan Madaidaicin dabarun "Haske + Magani", haɗe tare da tashoshi daban-daban kamar watsa shirye-shiryen live na musamman, zauren nunin VR, gidan yanar gizon hukuma na bidiyo na ƙasashen waje da tallan EDM na kafofin watsa labarun, za su faɗaɗa da'irar abokai na RCEP da "Belt da Road" yayin daidaitawa ainihin kasuwar kasuwancin waje.

    Tare da taimakon "Cloud Canton Exchange", Huayi Lighting ya ci gaba da inganta ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun watsa shirye-shiryen watsa shirye-shirye, yankin cikakken lokaci, nau'i-nau'i iri-iri, nunin nau'i-nau'i na samfuran keɓaɓɓu na ketare, sabbin hanyoyin warwarewa, da sabbin tsare-tsare don ayyuka kamar su. a matsayin ɗakunan ajiya na ketare da keɓaɓɓun kayan aiki na kan iyaka , Ya ja hankalin ci gaba da bincike daga abokan ciniki na duniya.

    Tare da taimakon mahimman dandamali na kasuwancin waje irin su Baje kolin Kayayyakin Kayayyakin Malesiya da Baje kolin Canton na kan layi, Huayi Lighting zai yi cikakken amfani da fa'idodin cikkaken albarkatun sarkar masana'antu a yankin Greater Bay Area, kama rabon manufofin RCEP, kuma Yi amfani da nau'o'i daban-daban kamar hukumar alama, fitar da kayayyaki, da haɗin gwiwar injiniya don ba da bashi mai yuwuwa don haɗawa cikin ginin "belt da Road", ci gaba da faɗaɗa kasuwar hasken wuta ta ketare, da fara alamar Huayi da Made in China!

Zabi wani yare
Yaren yanzu:Hausa

Aika bincikenku